1. Diễn đàn vừa tiến hành chuyển dữ liệu thành công và khôi phục lại những gì vốn có. Vì vậy, trong thời gian này mọi bài viết mang tính chất "QUẢNG CÁO" - "SPAM" - "CHÈN LINK"... sẽ bị "XÓA", thậm chí có thể "BANE" nick hoặc "XÓA TẤT CẢ CÁC BÀI VIẾT TỪ TRƯỚC ĐẾN NAY + BANE" nick. Thời gian nào hợp lý thì BQT sẽ thông báo mở lại.

điểm chuẩn liên thông học viện tài chính đợt thi 29/5/2010

Thảo luận trong 'Tuyển sinh' bắt đầu bởi daotaotheodiachi, 22/6/10.

1. ĐIỂM CHUẨN Liên Thông HỌC VIỆN TÀI CHÍNH CAO ĐẲNG - ĐẠI HỌC NĂM 2010

Ngành đào tạo và chỉ tiêu tuyển sinh:

- Ngành đào tạo: Kế toán (Chuyên ngành: Kế toán doanh nghiệp)

Điểm chuẩn liên thông học viện tài chính đợt thi 29/5/2010 dự kiến sẽ lấy 14 điểm.lấy từ cao xuống thấp theo từng khu vực thi
    ví dụ điểm thi tại Trường Trung Cấp Nghề Số 10 Bộ Quốc Phòng : 101 Tô Vĩnh Diện - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội
    số thí sinh đăng kí dự thi : 102
    số thí sinh tham dự kì thi : 100, 2 thí sinh bỏ thi.
    số thí sinh đạt từ 14 điểm trở lên 93
    nếu lấy điểm chuẩn là 14 thì tỉ lệ đỗ là 93%
    các thí sinh thi liên thông học viện tài chính thi tại Trường Trung Cấp Nghề Số 10 Bộ Quốc Phòng : 101 Tô Vĩnh Diện - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

sẽ có được thông báo điểm chuẩn sau ngày 10/7/2010 nhập học ngày 15/7/2010 đến ngày 20/7/2010 tại Trường Trung Cấp Nghề Số 10 Bộ Quốc Phòng : 101 Tô Vĩnh Diện - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

Thông tin chi tiết điểm thi của các thí sinh thi tại Trường Trung Cấp Nghề Số 10 Bộ Quốc Phòng xem tại wedsite:http://hocvientaichinhtuyensinh.com/
    Last edited by a moderator: 4/7/10
  2. điên ah? có điểm chuẩn chưa vậy?
  3. khong biet nam nay lay bao nhieu diem anh em nhi?
    diem cao wa chac rot mat!
  4. nam nay lay 15,5 ba con ah
    tui vua hoi xong.do rui
  5. lay 15.5 tai truong ah.the o trung tam da co diem chuan chua?ko biet co lay cao hon o truong` ko?
  6. 15.5 là lấy ở đâu thế? phải nói rõ nguồn gốc tin chứ hay lại là tin gà vịt
  7. chua co diem chuan a?
  8. deo gi ma lay tan 15.5
    tai truong chi lay 14 la cung thoi
    nam ngoai dot nay lay co 12.5
  9. sau ngay 15/7 moi co diem chuan
  10. tại trường tài chính lấy 15,5 ak bạn. mình thi tại trường được 15d ko biết có đỗ ko huhu
  11. anh em nghe tin điểm chuẩn ở đâu thế
  12. đưa thông tin chính xác 1 tý nha.
  13. Bạn nghe tin ở đâu thế? nói cho bà con biết đi cho yên tâm.
    tui cũng được 15,5 điểm thi tại trường nè. đang lo lắm. hix!
  14. minh cung dc 15.5d, lo chang bit bao h moi co diem chuan nua, co nguoi thi bao 1 tuan` sau ngay` cong bo diem la co diem chuan ma mai~ chua thay j ca, lo qua:((. Ko bit dot nay` lay bao nhieu diem nua, dot nay` de` de~, nen chac diem chuan lai cao day:((
  15. ko tin hoi thay giao y
    tui goi dien rui ma
  16. nam nay lay it ma
    nen diem chuan cao lam
    voi lai de cung ko kho lam
    m do rui cac ban ah
  17. ai do lien lac voi m nha
    m cung tro
    bi bi
  18. Đợt này của năm ngoái lấy điểm chuẩn là bao nhiêu pà con nhỉ, năm nay không biết thế nào đây, mong rằng điểm nó ko cao lắm, để mình còn được đi học tiếp chứ, ngồi ở nhà chán lắm rồi:( , Ăn chơi không cũng chán thật, đi học là vui thôi:))
  19. bạn nào biết ngành ngân hàng lấy bao nhju ko?
    cho mjnh bjt với?
  20. aloha ơi bạn cho mình sdt của ng mà bạn gọi đc ko?
    mình hỏi lại cho chắc tại mình đc có 15 d thui trượt rùi huhu